

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

TANGAZO

Julai 14, 2025

HUISHA TAARIFA KWENYE AKAUNTI YAKO YA AJIRA PORTAL

Wasailiwa wote mlioitwa kwenye usaili utakaofanyika kwa njia ya mtandao (ONLINE) **tarehe 28 - 29 Julai 2025**, mnatakiwa kuhuisha (update) taarifa katika akaunti zenu za ajira portal, kwa kuainisha mahali ulipo kwa sasa ili upangiwe kituo cha usaili karibu na eneo lako.

Ili kuhuisha taarifa zako - nenda kwenye eneo la **PERSONAL DETAILS**, kisha rekebisha eneo la **CURRENT RESIDENT REGION** kwa kuandika Mkoa na Wilaya uliyopo kwa sasa.

Na kwa wale ambao hawajaitwa kwenye usaili kwa sababu mbalimbali, endapo watataka kukata rufaa - wanaweza kuwasiliana na kituo cha Huduma kwa wateja namba **0262160350** au kwa barua pepe malalamiko@ajira.go.tz / ict@ajira.go.tz mwisho wa zoezi hili ni **Julai 21, 2025**.

Tembelea Tovuti ya www.ajira.go.tz kwa maelezo zaidi.

Imetolewa na;
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.